Thông báo khẩn

Tạm thời shoutbox sẽ ko còn xuất hiện ở home page nữa.
Mọi người sử dung shoutbox bằng link bên dưới.
Go to shoutbox
  1. Cloudy

    Cloudy Okada Nana Oshi Staff Member WIKI AUTHOR UPLOADER

      Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

    AKB48SSK9Poster.jpg
    AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo
    Ngày diễn ra sự kiện:
    17/6/2017
    Địa điểm: Toyosaki Seaside Park, Toyosaki Villa SUN Beach, Okinawa
    Thời gian (JST): 12:30pm (Concert) and 4:15pm (SSK)

    Official Website: http://www.akb48.co.jp/sousenkyo49th

    Thời gian nhận đăng ký:
    Thứ Bảy 25/3/2017 (11:00 JST) đến Thứ Sáu 31/3/2017 (24:00 JST)

    Thời gian vote:
    Thứ Ba 30/5/2017 (10:00 JST) đến Thứ Sáu 16/6/2017

    Cách thức vote:
    48th Single (Negaigoto no Mochigusare) serial number
    AKB48 Fanclub member
    AKB48 OFFICIAL NET membership
    AKB48 Official Smartphone App Member
    AKB48 Group Revival!!ON DEMAND membership
    AKB48 LIVE!! ON DEMAND member
    SKE48 LIVE!! ON DEMAND member
    NMB48 LIVE!! ON DEMAND member
    HKT48 LIVE!! ON DEMAND member
    NGT48 LIVE!! ON DEMAND member
    AKB48 Mobile member
    SKE48 Mobile member
    NMB48 Mobile member
    HKT48 Mobile member
    NGT48 Mobile member
    STU48 Mobile Member
    AKB48 Mail member
    SKE48 Mail member
    NMB48 Mail member
    HKT48 Mail member
    NGT48 Mail member

    Ranking
    Senbatsu: (1st to 16th)
    Undergirls: (17th to 32nd)
    Next Girls: (33rd to 48th)
    Future Girls: (49th to 64th)
    Upcoming Girls: (65th to 80th)

    Thành viên tham gia (Tất cả thành viên đủ điều kiện từ các nhóm AKB48, SKE48, NMB48, HKT48, NGT48, STU48, Team Kaigai)
    AKB48
    • Team A: Takita Kayoko, Taniguchi Megu, Yokoyama Yui, Hiwatashi Yui, Nakanishi Chiyori, Oya Shizuka, Kojima Natsuki, Sasaki Yukari, Miyazaki Miho
    • Team K: Mukaichi Mion, Shimoguchi Hinana, Shinozaki Ayana, Yumoto Ami, Ichikawa Manami, Yuka Tano, Shinobu Mogi, Shimada Haruka, Fujita Nana, Minegishi Minami
    • Team B: Goto Moe, Fukuoka Seina, Kato Rena, Tatsuya Makiho, Ma Chia-Ling, Takeuchi Miyu, Watanabe Mayu
    • Team 4: Kawamoto Saya, Takahashi Juri, Komiyama Haruka, Omori Miyu, Okawa Rio, Miyabi Iino, Sato Kiara, Kitazawa Saki, Okada Nana, Kojima Mako, Iwatate Saho, Nozawa Rena
    • Team 8: Hayasaka Tsumugi, Hama Sayuna, Hashimoto Haruna, Oda Erina, Hitomi Kotone, Hattori Yuna, Terada Misaki, Noda Hinano, Hirano Hikaru, Abe Mei, Yamamoto Ruka, Yoshida Karen, Shitao Miu, Okabe Rin, Kurena Cho, Hirose Natsuki, Miyazato Rira, Tanikawa Hijiri, Yamada Kyoka, Sato Nanami, Kuranoo Narumi, Ota Nao, Nakano Ikumi, Nagano Serika, Yokomichi Yuri, Oguri Yui, Sato Shiori, Sato Akari, Yamada Nanami, Gyoten Yurina, Honda Hitomi, Yokoyama Yui (8), Sakaguchi Nagisa, Takaoka Kaoru, Takahashi Sayaka, Shiomoaoki Karin, Shimizu Maria, Hidaritomo Ayaka, Onishi Momoka, Utada Hatsuka, Yaguchi Moka
    • AKB48 Kenkyuusei: Yamabe Ayu, Muto Orin, Yamane Suzuha, Asai Nanami, Inagaki Kaori, Taguchi Manaka, Nagatomo Ayami, Suzuki Kurumi, Yasuda Kana, Yamauchi Mizuki, Homma Mai, Taya Misaki, Umemoto Izumi, Sato Minami, Kurosu Haruka, Michieda Saki, Harima Nanami, Shoji Nagisa, Kubo Satone, Maeda Ayaka, Nishikawa Rei, Chiba Erii, Nomura Nao
    SKE48
    • Team S: Matsui Jurina, Kamimura Ayuka, Matsumoto Chikako, Tsuzuki Rika, Inuzuka Asana, Kitagawa Ryoha, Sugiyama Aika, Yamada Juna, Machi Otoha, Nojima Kano, Isshiki Rena, Yamauchi Suzuran, Oya Masana
    • Team KII: Aoki Shiori, Arai Yuki, Shirai Kotono, Takeuchi Saki, Hidaka Yuzuki, Mizuno Airi, Ota Ayaka, Obata Yuna, Kitano Ruka, Oba Mina, Ego Yuna, Takatsuka Natsuki, Uchiyama Mikoto, Takagi Yumana, Asai Yuka, Furuhata Nao, Takayanagi Akane, Souda Sarina, Matsumura Kaori
    • Team E: Ida Reona, Saito Makiko, Takahata Yuki, Oka Suenaga, Takatera Sana, Sato Sumire, Ichino Narumi, Fukushi Nao, Kumazaki Haruka, Tani Marika, Kanon Kimotom Sugawara Maya, Kamata Natsuki, Goto Rara, Suda Akari
    • SKE48 Kenkyuusei: Kurashima Ami, Aikawa Honoka, Fukai Negai, Sakamoto Marin, Nonogaki Miki, Morihira Riko, Nomura Miyo, Oshiba Rinka, Inoue Ruka, Nakamura Izumi, Okada Miku, Kitagawa Yoshino, Kataoka Narumi, Atsumi Ayaha, Yahagi Yukina, Ishiguro Yuzuki, Shirayuki Kohaku, Sato Kaho, Ishikawa Saki, Aina Wada
    NMB48
    • Team N: Hori Shion, Tanigawa Airi, Ichikawa Miori, Naiki Kokoro, Azuma Yuki, Koga Narumi, Matsumura Megumi, Mita Mao, Hayashi Momoka, Yamamoto Ayaka, Kusaka Konomi, Sutou Ririka
    • Team M: Shiroma Miru (AKB48 Team A Kennin), Kato Yuuka, Shibuya Nagisa, Iso Kanae, Kawakami Chihiro, Kawakami Rena, Yoshida Akari, Yasuda Momone, Uno Mizuki, Nakano Reina, Nishizawa Rurina, Ishida Yuumi, Odan Mai
    • Team BII: Okita Ayaka, Ishizuka Akari, Akashi Natsuko, Jo Eriko, Morita Ayaka, Murase Sae, Kushiro Rina, Ota Yuuri, Uemura Azusa, Ijiri Anna, Takei Sara
    • NMB48 Kenkyuusei: Kojima Karin, Iwata Momoka, Mizokawa Mirai, Yamada Suzu, Shimizu Rika, Jonishi Rei, Mizuta Shiroi, Ando Erina, Umeyama Cocona, Nakagawa Mion, Hongo Yuzuha
    HKT48
    • Team H: Tashima Meru, Yabuki Nako, Tanaka Miku, Sakaguchi Riko, Akiyoshi Yuka, Yamamoto Mao, Tanaka Natsumi, Matsuoka Natsumi, Kojina Yui, Ui Masahiro, Yamada Marina, Ueno Haruka, Sashihara Rino
    • Team KIV: Tomonaga Mio, Fuchigami Mai, Fukagawa Maiko, Tanaka Yuka, Motomura Aoi, Imada Mina, Moriyasu Madoka, Tomiyoshi Asuka, Murashige Anna, Ueki Nao, Kumazawa Serina, Iwahana Shino, Shimono Yuki, Miyawaki Sakura
    • Team TII: Matsuoka Hana, Imamura Maria, Murakawa Vivian, Yamauchi Yuna, Aramaki Misaki, Kurihara Sae, Hokazono Hazuki, Sakamoto Erena, Yamashita Emiri
    • HKT48 Kenkyuusei: Takeda Tomoka, Toyonaga Aki, Jitoe Nene, Sakai Moeka, Miyazaki Sono, Tsukiashi Amane, Unjo Hirona, Matsumoto Hinata
    NGT48
    • Team NIII: Nakai Rika, Tano Ayaka, Ogina Yuka, Sugahara Riko, Oguma Tsugumi, Kado Yuria, Nishigata Marina, Takakura Moeka, Kato Minami, Sato Anju, Yamada Noe, Yamaguchi Maho, Hasegawa Rena, Kitahara Rie, Murakumo Fuka, Homma Hinata
    • NGT48 Kenkyuusei: Nishimiura Nanako, Kusakabe Aina, Miyajima Aya, Otaki Yuria, Seiji Reina, Takahashi Mau, Nakamura Ayuka, Nara Miharu, Shimizu Rio, Oda Ayaka
    STU48
    • Ishida Chiho, Ishida Minami, Isogai Kanon, Ichioka Ayumi, Imamura Mitsuki, Iwatate Hina, Otani Marina, Ozaki Mami, Kai Kokoa, Kadota Momona, Kadowaki Miyuna, Kuroiwa Yui, Sakaki Miyu, Sano Haruka, Shiori Hinako, Shintani Nonoka, Sugahara Saki, Takino Yumiko, Tanaka Kouko, Taniguchi Mahina, Cho Orie, Torobu Yuri, Hyodo Aoi, Fukuda Akari, Fujiwara Azusa, Mishima Haruka, Mineyoshi Arisa, Mori Kaho, Morishita Maiha, Yano Honoka, Yabushita Fu
    Team Kaigai
    • BNK48: Izuta Rina
    Lượt đăng ký theo ngày
    Ngày 1
    Takita Kayoko (AKB48 Team A) (March 25th) (11am)
    Taniguchi Megu (AKB48 Team A) (March 25th) (11am)
    Yokoyama Yui (AKB48 Team A) (March 25th) (11am)
    Mukaichi Mion (AKB48 Team K) (March 25th) (11am)
    Goto Moe (AKB48 Team B) (March 25th) (11am)
    Fukuoka Seina (AKB48 Team B) (March 25th) (11am)
    Kawamoto Saya (AKB48 Team 4) (March 25th) (11am)
    Takahashi Juri (AKB48 Team 4) (March 25th) (11am)
    Yamabe Ayu (AKB48 KKS) (March 25th) (11am)
    Matsui Jurina (SKE48 Team S) (March 25th) (11am)
    Aoki Shiori (SKE48 Team KII) (March 25th) (11am)
    Arai Yuki (SKE48 Team KII) (March 25th) (11am)
    Shirai Kotono (SKE48 Team KII) (March 25th) (11am)
    Takeuchi Saki (SKE48 Team KII) (March 25th) (11am)
    Hidaka Yuzuki (SKE48 Team KII) (March 25th) (11am)
    Mizuno Airi (SKE48 Team KII) (March 25th) (11am)
    Kitano Ruka (SKE48 Team KII) (March 25th) (11am)
    Ida Reona (SKE48 Team E) (March 25th) (11am)
    Saito Makiko (SKE48 Team E) (March 25th) (11am)
    Takahata Yuki (SKE48 Team E) (March 25th) (11am)
    Hori Shion (NMB48 Team N) (March 25th) (11am)
    Shiroma Miru (NMB48 Team N/AKB48 Team A) (March 25th) (11am)
    Kojima Karin (NMB48 KKS) (March 25th) (11am)
    Mizokawa Mirai (NMB48 KKS) (March 25th) (11am)
    Yamada Suzu (NMB48 KKS) (March 25th) (11am)
    Shimizu Rika (NMB48 KKS) (March 25th) (11am)
    Jonishi Rei (NMB48 KKS) (March 25th) (11am)
    Mizuta Shiroi (NMB48 KKS) (March 25th) (11am)
    Tashima Meru (HKT48 Team H) (March 25th) (11am)
    Yabuki Nako (HKT48 Team H) (March 25th) (11am)
    Tomonaga Mio (HKT48 Team KIV) (March 25th) (11am)
    Fuchigami Mai (HKT48 Team KIV) (March 25th) (11am)
    Toyonaga Aki (HKT48 KKS) (March 25th) (11:10am)
    Nakai Rika (NGT48 Team NIII) (March 25th) (11am)
    Tano Ayaka (NGT48 Team NIII) (March 25th) (11:02am)
    Kato Yuuka (NMB48 Team M) (March 25th) (11:10am)
    Nishimura Nanako (NGT48 KKS) (March 25th) (11:24am)
    Ogina Yuka (NGT48 Team NIII) (March 25th) (11:48am)
    Kusakabe Aina (NGT48 KKS) (March 25th) (12:06pm)
    Okita Ayaka (NMB48 Team BII) (March 25th) (3:05pm)
    Takeda Tomoka (HKT48 KKS) (March 25th) (3:15pm)
    Shibuya Nagisa (NMB48 Team M) (March 25th) (3:30pm)
    Tanigawa Airi (NMB48 Team N) (March 25th) (3:30pm)
    Miyajima Aya (NGT48 KKS) (March 25th) (3:31pm)
    Otaki Yuria (NGT48 KKS) (March 25th) (3:32pm)
    Sugahara Riko (NGT48 Team NIII) (March 25th) (3:35pm)
    Seiji Reina (NGT48 KKS) (March 25th) (3:38pm)
    Oguma Tsugumi (NGT48 Team NIII) (March 25th) (3:40pm)
    Nishigata Marina (NGT48 Team NIII) (March 25th) (3:43pm)
    Kado Yuria (NGT48 Team NIII) (March 25th) (3:47pm)
    Takahashi Mau (NGT48 KKS) (March 25th) (3:50pm)
    Nakamura Ayuka (NGT48 KKS) (March 25th) (3:51pm)
    Nara Miharu (NGT48 KKS) (March 25th) (3:54pm)
    Muto Orin (AKB48 KKS) (March 25th) (4:48pm)
    Yamane Suzuha (AKB48 KKS) (March 25th) (4:49pm)
    Kato Rena (AKB48 KKS) (March 25th) (4:57pm)
    Takakura Moeka (NGT48 Team NIII) (March 25th) (5:07pm)
    Komiyama Haruka (AKB48 Team 4) (March 25th) (5:09pm)
    Omori Miyu (AKB48 Team 4) (March 25th) (5:17pm)
    Kato Minami (NGT48 Team NIII) (March 25th) (7:17pm)
    Sato Anju (NGT48 Team NIII) (March 25th) (7:36pm)
    Yamada Noe (NGT48 Team NIII) (March 25th) (7:41pm)
    Yamaguchi Maho (NGT48 Team NIII) (March 25th) (7:51pm)

    Ngày 2
    Hayasaka Tsumugi (AKB48 Team 8) (March 26th) (10:52am)
    Hama Sayuna (AKB48 Tean 8) (March 26th) (10:54am)
    Fukagawa Maiko (HKT48 Team KIV) (March 26th) (11:17am)
    Kamimura Ayuka (SKE48 Team S) (March 26th) (11:30am)
    Hashimoto Haruna (AKB48 Team 8) (March 26th) (11:36am)
    Oda Erina (AKB48 Team 8) (March 26th) (11:43am)
    Hitomi Kotone (AKB48 Team 8) (March 26th) (11:44am)
    Matsumoto Chikako (SKE48 Team S) (March 26th) (11:45am)
    Hattori Yuna (AKB48 Team 8) (March 26th) (11:54am)
    Terada Misaki (AKB48 Team 8) (March 26th) (11:55am)
    Noda Hinano (AKB48 Team 8) (March 26th) (11:57am)
    Hirano Hikaru (AKB48 Team 8) (March 26th) (11:58am)
    Abe Mei (AKB48 Team 8) (March 26th) (12:08pm)
    Yamamoto Ruka (AKB48 Team 8) (March 26th) (12:09pm)
    Yoshida Karen (AKB48 Team 8) (March 26th) (12:11pm)
    Shitao Miu (AKB48 Team 8) (March 26th) (12:11pm)
    Okabe Rin (AKB48 Team 8) (March 26th) (12:17pm)
    Kurena Cho (AKB48 Team 8) (March 26th) (12:46pm)
    Hirose Natsuki (AKB48 Team 8) (March 26th) (2:02pm)
    Mogi Kasumi (AKB48 Team 8) (March 26th) (2:16pm)
    Takahashi Ayane (AKB48 Team 8) (March 26th) (2:19pm)
    Miyazato Rira (AKB48 Team 8) (March 26th) (2:51pm)
    Tanikawa Hijiri (AKB48 Team 8) (March 26th) (2:52pm)
    Asai Nanami (AKB48 KKS) (March 26th) (3:20pm)
    Tatsuya Makiho (AKB48 Team B) (March 26th) (3:26pm)
    Hasegawa Rena (NGT48 Team NIII) (March 26th) (4:15pm)
    Kitahara Rie (NGT48 Team NIII) (March 26th) (4:30pm)
    Murakumo Fuka (NGT48 Team NIII) (March 26th) (4:58pm)
    Yamada Kyoka (AKB48 Team 8) (March 26th) (5:40pm)
    Sato Nanami (AKB48 Team 8) (March 26th) (5:50pm)
    Tsuzuki Rika (SKE48 Team S) (March 26th) (7:45pm)

    Ngày 3
    Kuranoo Narumi (AKB48 Team 8) (March 27th) (10:44am)
    Ota Nao (AKB48 Team 8) (March 27th) (1:10pm)
    Nakano Ikumi (AKB48 Team 8) (March 27th) (1:25pm)
    Nagano Serika (AKB48 Team 8) (March 27th) (1:28pm)
    Yokomichi Yuri (AKB48 Team 8) (March 27th) (1:43pm)
    Oguri Yui (AKB48 Team 8) (March 27th) (1:55pm)
    Shimoguchi Hinana (AKB48 Team K) (March 27th) (1:59pm)
    Sato Shiori (AKB48 Team 8) (March 27th) (2:01pm)
    Sato Akari (AKB48 Team 8) (March 27th) (2:05pm)
    Yamada Nanami (AKB48 Team 8) (March 27th) (2:12pm)
    Gyoten Yurina (AKB48 Team 8) (March 27th) (2:18pm)
    Honda Hitomi (AKB48 Team 8) (March 27th) (2:40pm)
    Yokoyama Yui (AKB48 Team 8) (March 27th) (3:10pm)
    Sakaguchi Nagisa (AKB48 Team 8) (March 27th) (3:16pm)
    Takaoka Kaoru (AKB48 Team 8) (March 27th) (3:32pm)
    Hinata Homma (NGT48 Team NIII) (March 27th) (4pm)
    Takahashi Sayaka (AKB48 Team 8) (March 27th) (4:01pm)
    Okawa Rio (AKB48 Team 4) (March 27th) (4:19pm)
    Yumoto Ami (AKB48 Team K) (March 27th) (4:23pm)
    Inagaki Kaori (AKB48 KKS) (March 27th) (4:26pm)
    Taguchi Manaka (AKB48 KKS) (March 27th) (4:27pm)
    Nagatomo Ayami (AKB48 KKS) (March 27th) (4:29pm)
    Suzuki Kurumi (AKB48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Kurashima Ami (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Aikawa Honoka (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Yasuda Kana (AKB48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Fukai Negai (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Sakamoto Marin (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Nonogaki Miki (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Morihira Riko (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Nomura Miyo (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Oshiba Rinka (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Inoue Ruka (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Nakamura Izumi (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Okada Miku (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Kitagawa Yoshino (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Kataoka Narumi (SKE48 KKS) (March 27th) (4:30pm)
    Yamauchi Mizuki (AKB48 KKS) (March 27th) (4:31pm)
    Shiomoaoki Karin (AKB48 Team 8) (March 27th) (4:32pm)
    Homma Mai (AKB48 KKS) (March 27th) (4:32pm)
    Taya Misaki (AKB48 KKS) (March 27th) (4:34pm)
    Umemoto Izumi (AKB48 KKS) (March 27th) (4:35pm)
    Sato Minami (AKB48 KKS) (March 27th) (4:36pm)
    Kurosu Haruka (AKB48 KKS) (March 27th) (4:38pm)
    Michieda Saki (AKB48 KKS) (March 27th) (4:39pm)
    Harima Nanami (AKB48 KKS) (March 27th) (4:39pm)
    Shimizu Maria (AKB48 Team 8) (March 27th) (4:42pm)
    Miyabi Iino (AKB48 Team 4) (March 27th) (4:51pm)
    Sato Kiara (AKB48 Team 4) (March 27th) (4:57pm)
    Kawai Anna (SKE48 KKS) (March 27th) (5pm)
    Atsumi Ayaha (SKE48 KKS) (March 27th) (5pm)
    Yahagi Yukina (SKE48 KKS) (March 27th) (5pm)
    Yoshikawa Nanase (AKB48 Team 8) (March 27th) (5:20pm)
    Shimizu Rio (HKT48 KKS) (March 27th) (5:20pm)
    Oda Ayaka (HKT48 KKS) (March 27th) (5:20pm)
    Matsuoka Hana (HKT48 Team TII) (March 27th) (5:20pm)
    Imamura Maria (HKT48 Team TII) (March 27th) (5:20pm)
    Hidaritomo Ayaka (AKB48 Team 8) (March 27th) (5:21pm)
    Murakawa Vivian (HKT48 Team TII) (March 27th) (5:25pm)
    Yamauchi Yuna (HKT48 Team TII) (March 27th) (5:25pm)
    Shinozaki Ayana (AKB48 Team K) (March 27th) (5:31pm)
    Onishi Momoka (AKB48 Team 8) (March 27th) (6:12pm)
    Utada Hatsuka (AKB48 Team 8) (March 27th) (6:14pm)
    Tanaka Miku (HKT48 Team H) (March 27th) (7:28pm)

    Ngày 4
    Shoji Nagisa (AKB48 KKS) (March 28th) (2:31pm)
    Yaguchi Moka (AKB48 Team 8) (March 28th) (2:53pm)
    Ichikawa Manami (AKB48 Team K) (March 28th) (3:25pm)
    Kubo Satone (AKB48 KKS) (March 28th) (3:40pm)
    Ishiguro Yuzuki (SKE48 KKS) (March 28th) (5pm)
    Shirayuki Kohaku (SKE48 KKS) (March 28th) (5pm)
    Sato Kaho (SKE48 KKS) (March 28th) (5pm)
    Ishikawa Saki (SKE48 KKS) (March 28th) (5pm)
    Iso Kanae (NMB48 Team M) (March 28th) (5:05pm)
    Kawakami Chihiro (NMB48 Team M) (March 28th) (5:05pm)
    Kawakami Rena (NMB48 Team M) (March 28th) (5:05pm)
    Yoshida Akari (NMB48 Team M) (March 28th) (5:05pm)
    Jitoe Nene (HKT48 KKS) (March 28th) (5:15pm)
    Sakaguchi Riko (HKT48 Team H) (March 28th) (5:25pm)
    Yasuda Momone (NMB48 Team M) (March 28th) (5:30pm)

    Ngày 5
    Uno Mizuki (NMB48 Team M) (March 29th) (2:15pm)
    Sakai Moeka (HKT48 KKS) (March 29th) (4:45pm)
    Ichikawa Miori (NMB48 Team N) (March 29th) (5pm)
    Ota Ayaka (SKE48 Team KII) (March 29th) (5pm)
    Obata Yuna (SKE48 Team KII) (March 29th) (5pm)
    Oba Mina (SKE48 Team KII) (March 29th) (5pm)
    Ego Yuna (SKE48 Team KII) (March 29th) (5pm)
    Takatsuka Natsuki (SKE48 Team KII) (March 29th) (5pm)
    Naiki Kokoro (NMB48 Team N) (March 29th) (5:15pm)
    Tanaka Yuka (HKT48 Team KIV) (March 29th) (5:20pm)
    Motomura Aoi (HKT48 Team KIV) (March 29th) (5:20pm)
    Aramaki Misaki (HKT48 Team TII) (March 29th) (5:20pm)
    Miyazaki Sono (HKT48 KKS) (March 29th) (5:20pm)
    Tsukiashi Amane (HKT48 KKS) (March 29th) (5:25pm)
    Akiyoshi Yuka (HKT48 Team H) (March 29th) (5:25pm)
    Kurihara Sae (HKT48 Team TII) (March 29th) (5:30pm)
    Unjo Hirona (HKT48 KKS) (March 29th) (5:30pm)
    Moriyasu Madoka (HKT48 Team KIV) (March 29th) (5:30pm)
    Tomiyoshi Asuka (HKT48 Team KIV) (March 29th) (5:30pm)
    Murashige Anna (HKT48 Team KIV) (March 29th) (5:30pm)
    Hokazono Hazuki (HKT48 Team TII) (March 29th) (5:30pm)
    Ueki Nao (HKT48 Team KIV) (March 29th) (5:30pm)
    Yamamoto Mao (HKT48 Team H) (March 29th) (5:30pm)
    Sakamoto Erena (HKT48 Team TII) (March 29th) (5:40pm)
    Matsumoto Hinata (HKT48 Team KKS) (March 29th) (5:40pm)
    Kumazawa Serina (HKT48 Team KIV) (March 29th) (9:15pm)
    Uchiyama Mikoto (SKE48 Team KII) (March 29th) (9:30pm)

    Ngày 6
    Nakano Reina (NMB48 Team M) (March 30th) (10am)
    Ishizuka Akari (NMB48 Team BII) (March 30th) (11:05am)
    Tano Yuka (AKB48 Team K) (March 30th) (12:35pm)
    Akashi Natsuko (NMB48 Team BII) (March 30th) (1:35pm)
    Nishizawa Rurina (NMB48 Team M) (March 30th) (1:35pm)
    Izuta Rina (AKB48 Team 4) (March 30th) (1:49pm)
    Takagi Yumana (SKE48 Team KII) (March 30th) (2:15pm)
    Kitazawa Saki (AKB48 Team 4) (March 30th) (2:24pm)
    Jo Eriko (NMB48 Team BII) (March 30th) (2:45pm)
    Shinobu Mogi (AKB48 Team K) (March 30th) (4:06pm)
    Okada Nana (AKB48 Team 4) (March 30th) (4:22pm)
    Maeda Ayaka (AKB48 KKS) (March 30th) (4:23pm)
    Asai Yuka (SKE48 Team KII) (March 30th) (4:30pm)
    Oka Suenaga (SKE48 Team E) (March 30th) (4:30pm)
    Hiwatashi Yui (AKB48 Team A) (March 30th) (4:45pm)
    Furuhata Nao (SKE48 Team KII) (March 30th) (4:49pm)
    Morita Ayaka (NMB48 Team BII) (March 30th) (5:05pm)
    Murase Sae (MB48 Team BII) (March 30th) (5:05pm)
    Kushiro Rina (NMB48 Team BII) (March 30th) (5:05pm)
    Ota Yuuri (NMB48 Team BII) (March 30th) (5:05pm)
    Uemura Azusa (NMB48 Team BII) (March 30th) (5:05pm)
    Ijiri Anna (NMB48 Team BII) (March 30th) (5:05pm)
    Takei Sara (NMB48 Team BII) (March 30th) (5:10pm)
    Takatera Sana (SKE48 Team E) (March 30th) (5:15pm)
    Nakanishi Chiyori (AKB48 Team A) (March 30th) (6:11pm)
    Sato Sumire (SKE48 Team E) (March 30th) (9:30pm)
    Ichino Narumi (SKE48 Team E) (March 30th) (9:30pm)
    Fukushi Nao (SKE48 Team E) (March 30th) (9:30pm)
    Kumazaki Haruka (SKE48 Team E) (March 30th) (9:30pm)
    Tani Marika (SKE48 Team E) (March 30th) (9:45pm)
    Kanon Kimoto (SKE48 Team E) (March 30th) (9:45pm)

    Thành viên không tham gia (Những thành viên đủ điều kiện nhưng không đăng ký)
    AKB48
    Team A: Iriyama Anna
    Team K: Muto Tomu (Rút lui ngày 12/4/2017)
    Team B: Oshima Ryoka, Kizaki Yuria, Kashiwagi Yuki, Tanabe Miku
    Team 4: Murayama Yuiri
    Team 8: Tani Yuri, Fukuchi Rena
    AKB48 Kenkyuusei: Noguchi Nanami

    SKE48
    Team S: Goto Risako, Futamura Haruka
    SKE48 Kenkyuusei: Kawai Anna

    NMB48
    Team N: Yamao Rina, Yamamoto Sayaka
    Team M: Kameida Emika, Kinoshita Momoka
    Team BII: Muranaka Yuki, Yagura Fuuko
    NMB48 Kenkyuusei: Nishinaka Nanami

    HKT48
    Team H: Inoue Yuriya, Kodama Haruka, Komada Hiroka
    Team TII: Tsutsui Riko

    Team Kaigai
    JKT48: Chikano Rina

    Election Appeal Vids
    AKB48 - SKE48 - NMB48 - HKT48 - NGT48 - STU48/BNK48

    Election Posters
    AKB48 - SKE48 - NMB48 - HKT48 - NGT48- STU48

    Election Book (Out on May 17, 2017)
    [​IMG] [​IMG]
    HMV - Amazon - Rakuten

    Kết quả sơ bộ
    Senbatsu
    1. Ogino Yuka (NMB48 Team NIII) (55,061)
    2. Matsui Jurina (SKE48 Team S) (34,641)
    3. Sashihara Rino (HKT48 Team H/STU48) (32,340)
    4. Watanabe Mayu (AKB48 Team B) (27,614)
    5. Honma Hinata (NGT48 Team NIII) (25,032)
    6. Suda Akari (SKE48 Team E) (24,947)
    7. Takakura Moeka (NGT48 Team NIII) (21,667)
    8. Miyawaki Sakura (HKT48 Team KIV/AKB48 Team A) (21,151)
    9. Takahashi Juri (AKB48 Team 4) (17,047)
    10. Okada Nana (AKB48 Team 4/STU48) (16,867)
    11. Kato Yuuka (NMB48 Team M) (12,396)
    12. Yokoyama Yui (AKB48 Team A) (12,031)
    13. Kuranoo Narumi (AKB48 Team 8) (11,961)
    14. Kawamoto Saya (AKB48 Team 4) (11,864)
    15. Okita Ayaka (NMB48 Team BII) (11,373)
    16. Kubo Satone (AKB48 KKS) (11,363)

    Undergirls
    17. Sutou Ririka (NMB48 Team N) (11,207)
    18. Takeuchi Saki (SKE48 Team KII) (11,127)
    19. Shiroma Miru (NMB48 Team M/AKB48 Team A) (11,084)
    20. Fuchigami Mai (HKT48 Team KIV) (10,767)
    21. Murase Sae (NMB48 Team BII) (10,737)
    22. Goto Rara (SKE48 Team E) (10,489)
    23. Taniguchi Megu (AKB48 Team A) (10,113)
    24. Yamaguchi Maho (NGT48 Team NIII) (9,966)
    25. Fukuoka Seina (AKB48 Team B) (9,624)
    26. Ota Yuuri (NMB48 Team BII) (8,965)
    27. Kojima Mako (AKB48 Team 4) (8,729)
    28. Iwatate Saho (AKB48 Team 4) (8,653)
    29. Mukaichi Mion (AKB48 Team K) (8,626)
    30. Mogi Shinobu (AKB48 Team K) (8,448)
    31. Miyajima Aya (NGT48 KKS) (8,401)
    32. Kamata Natsuki (SKE48 Team E) (8,312)

    Next Girls
    33. Yoshida Akari (NMB48 Team M) (8,160)
    34. Nishigata Marina (NGT48 Team NIII) (7,983)
    35. Nagano Serika (AKB48 Team 8) (7,433)
    36. Takahata Yuki (SKE48 Team E) (7,302)
    37. Oguri Yui (AKB48 Team 8) (7,288)
    38. Arai Yuki (SKE48 Team KII) (6,984)
    39. Goto Moe (AKB48 Team B) (6,981)
    40. Furuhata Nao (SKE48 Team KII) (6,954)
    41. Ota Nao (AKB48 Team 8) (6,811)
    42. Obata Yuna (SKE48 Team KII) (6,785)
    43. Kumazaki Haruka (SKE48 Team E) (6,753)
    44. Toyonaga Aki (HKT48 KKS) (6,684)
    45. Tanaka Miku (HKT48 Team H) (6,681)
    46. Aoki Shiori (SKE48 Team KII) (6,516)
    47. Omori Miyu (AKB48 Team 4) (6,496)
    48. Yabuki Nako (HKT48 Team H/AKB48 Team B) (6,175)

    Future Girls
    49. Tomonaga Mio (HKT48 Team KIV/AKB48 Team 4) (6,144)
    50. Tomiyoshi Asuka (HKT48 Team KIV) (6,031)
    51. Sasaki Yukari (AKB48 Team A) (6,024)
    52. Nakamura Ayuka (NGT48 KKS) (5,994)
    53. Uchiyama Mikoto (SKE48 Team KII) (5,612)
    54. Tani Marika (SKE48 Team KII) (5,594)
    55. Komiyama Haruka (AKB48 Team 4) (5,557)
    56. Takayanage Akane (SKE48 Team KII) (5,523)
    57. Isshiki Rena (SKE48 Team S) (5,393)
    58. Kumazawa Serina (HKT48 Team KIV) (5,361)
    59. Muto Orin (AKB48 KKS) (5,286)
    60. Shimono Yuki (HKT48 Team KIV) (5,230)
    61. Onishi Momoka (AKB48 Team 8) (5,218)
    62. Souda Sarina (SKE48 Team KII) (5,159)
    63. Tanikawa Hijiri (AKB48 Team 8) (5,154)
    64. Ida Reona (SKE48 Team E) (5,148)

    Upcoming G irls
    65. Kawakami Rena (NMB48 Team M) (5,112)
    66. Nakano Ikumi (AKB48 Team 8) (5,048)
    67. Kitagawa Ryoha (SKE48 Team S/AKB48 Team 4) (4,972)
    68. Kato Rena (AKB48 Team B) (4,909)
    69. Hokazono Hazuki (HKT48 Team TII) (4,800)
    70. Ichikawa Manami (AKB48 Team K) (4,795)
    71. Motomura Aoi (HKT48 Team KIV) (4,789)
    72. Hiwatashi Yui (AKB48 Team A) (4,741)
    73. Oba Mina (SKE48 Team KII) (4,692)
    74. Akiyoshi Yuka (HKT48 Team H) (4,679)
    75. Fukagawa Maiko (HKT48 Team KIV) (4,673)
    76. Ueki Nao (HKT48 Team KIV) (4,666)
    77. Murashige Anna (HKT48 Team KIV) (4,659)
    78. Kitazawa Saki (AKB48 Team 4) (4,641)
    79. Kokoro Naiki (NMB48 Team N) (4,618)
    80. Aramaki Misaki (HKT48 Team TII) (4,431)

    Just Under
    81. Eriko Jo (NMB48 Team BII) (4,421)
    82. Tashima Meru (HKT48 Team H) (4,407)
    83. Nakai Rika (NGT48 Team NIII) (4,404)
    84. Matsuoka Natsumi (HKT48 Team H) (4,396)
    85. Hidaka Yuzuki (SKE48 Team KII) (4,388)
    86. Takagi Yumana (SKE48 Team KII) (4,324)
    87. Ichino Narumi (SKE48 Team E) (4,290)
    88. Tsukiashi Amane (HKT48 KKS) (4,261)
    89. Tano Ayaka (NGT48 Team NIII) (4,199)
    90. Tanaka Yuka (HKT48 Team KIV) (4,150)
    91. Matsumura Kaori (SKE48 Team KII) (4,111)
    92. Kitahara Rie (NGT48 Team NIII) (3,948)
    93. Kushiro Rina (NMB48 Team BII) (3,850)
    94. Nara Miharu (NGT48 KKS) (3,848)
    95. Madoka Moriyasu (HKT48 Team KIV) (3,833)
    96. Sakaguchi Nagisa (AKB48 Team 8/AKB48 Team B) (3,819)
    97. Shibuya Nagisa (NMB48 Team M/AKB48 Team 4) (3,799)
    98. Natsumi Tanaka (HKT48 Team H) (3,770)
    99. Suenaga Oka (SKE48 Team E) (3,682)
    100. Tanigawa Airi (NMB48 Team N) (3,531)

    Kết quả cuối cùng

    Senbatsu
    1) Sashihara Rino (HKT48 Team H/STU48) (246,376)
    2) Watanabe Mayu (AKB48 Team B) (149,132)
    3) Matsui Jurina (SKE48 Team KII) (113,615)
    4) Miyawaki Sakura (HKT48 Team KIV/AKB48 Team A) (82,803)
    5) Ogino Yuka (NGT48 Team NIII) (73,368)
    6) Suda Akari (SKE48 Team E) (63,124)
    7) Yokoyama Yui (AKB48 Team A) (58,314)
    8) Souda Sarina (SKE48 Team KII) (52,475)
    9) Okada Nana (AKB48 Team 4/STU48) (48,143)
    10) Kitahara Rie (NGT48 Team NIII) (45,684)
    11) Takahashi Juri (AKB48 Team 4) (42,663)
    12) Shiroma Miru (NMB48 Team M/AKB48 Team A) (41,491)
    13) Honma Hinata (NGT48 Team NIII) (41,230)
    14) Furuhata Nao (SKE48 Team KII) (40,202)
    15) Takayanagi Akane (SKE48 Team KII) (38,576)
    16) Yoshida Akari (NMB48 Team M) (35,540)

    Undergirls

    17) Mukaichi Mion (AKB48 Team K) (35,201)
    18) Matsumura Kaori (SKE48 Team KII) (34,977)
    19) Minegishi Minami (AKB48 Team K) (34,688)
    20) Sutou Ririka (NMB48 Team N) (31,779)
    21) Kato Rena (AKB48 Team B) (30,282)
    22) Oya Masana (SKE48 Team S) (30,236)
    23) Nakai Rika (NGT48 Team NIII) (29,953)
    24) Kojima Mako (AKB48 Team 4) (29,699)
    25) Takakura Moeka (NGT48 Team NIII) (28,623)
    26) Oba Mina (SKE48 Team KII) (28,554)
    27) Ota Yuuri (NMB48 Team BII) (28,457)
    28) Tanaka Miku (HKT48 Team H) (28,355)
    29) Kawamoto Saya (AKB48 Team 4) (28,118)
    30) Kuranoo Narumi (AKB48 Team 8) (28,037)
    31) Moriyasu Madoka (HKT48 Team KIV) (27,384)
    32) Fukuoka Seina (AKB48 Team B) (26,444)

    Next Girls

    33) Kato Yuuka (NMB48 Team M) (25,988)
    34) Fuchigami Mai (HKT48 Team KIV) (25,900)
    35) Tomonaga Mio (HKT48 Team KIV) (25,733)
    36) Ego Yuna (SKE48 Team KII) (25,731)
    37) Yabuki Nako (HKT48 Team H) (25,364)
    38) Tomiyoshi Asuka (HKT48 Team KIV) (24,99)
    39) Murase Sae (NMB48 Team BII) (24,585)
    40) Tashima Meru (HKT48 Team H) (24,458)
    41) Nishigata Marina (NGT48 Team NIII) (24,401)
    42) Iwatate Saho (AKB48 Team 4) (24,303)
    43) Sasaki Yukari (AKB48 Team A) (24,276)
    44) Kamata Natsuki (SKE48 Team E) (24,108)
    45) Taniguchi Megu (AKB48 Team A) (23,304)
    46) Goto Rara (SKE48 Team E) (23,225)
    47) Kubo Satone (AKB48 KKS) (22,895)
    48) Okita Ayaka (NMB48 Team BII) (22,264)

    Future Girls

    49) Sakaguchi Riko (HKT48 Team H) (21,643)
    50) Tanaka Natsumi (HKT48 Team H) (21,472)
    51) Oguri Yui (AKB48 Team 8) (21,296)
    52) Komiyama Haruka (AKB48 Team 4) (20,910)
    53) Yamaguchi Maho (NGT48 Team NIII) (20,888)
    54) Ueki Nao (HKT48 Team KIV) (20,640)
    55) Muto Orin (AKB48 KKS) (20,356)
    56) Takeuchi Saki (SKE48 Team KII) (19,919)
    57) Tanigawa Airi (NMB48 Team N) (19,752)
    58) Arai Yuki (SKE48 Team KII) (19,467)
    59) Matsuoka Natsumi (HKT48 Team H) (19,372)
    60) Shibuya Nagisa (NMB48 Team M/AKB48 Team 4) (19,263)
    61) Ichikawa Miori (NMB48 Team N) (18,814)
    62) Motomura Aoi (HKT48 Team KIV) (18,363)
    63) Kumazaki Haruka (SKE48 Team E) (18,299)
    64) Kitagawa Ryoha (SKE48 Team S/AKB48 Team 4) (18,052)

    Upcoming Girls

    65) Ota Nao (AKB48 Team 8) (17,757)
    66) Tani Marika (SKE48 Team E) (17,744)
    67) Nagano Serika (AKB48 Team 8) (17,662)
    68) Sato Sumire (SKE48 Team E) (17,320)
    69) Sakaguchi Nagisa (AKB48 Team 8/AKB48 Team B) (17,303)
    70) Miyajima Aya (NGT48 KKS) (16,930)
    71) Kato Minami (NGT48 Team NIII) (16,641)
    72) Obata Yuna (SKE48 Team KII) (16,511)
    73) Hiwatashi Yui (AKB48 Team A) (16,492)
    74) Mogi Shinobu (AKB48 Team K) (16,393)
    75) Omori Miyu (AKB48 Team 4) (16,162)
    76) Goto Moe (AKB48 Team B) (16,097)
    77) Kato Yuria (NGT48 KKS) (15,990)
    78) Takahata Yuki (SKE48 Team E) (15,004)
    79) Toyonaga Aki (HKT48 KKS) (15,598)
    80) Matsuoka Hana (HKT48 Team TII) (15,396)
     
    Last edited: Jun 20, 2017
  2. Error404

    Error404 Member not found Staff Member

      RE: Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

    Các thành viên đăng ký đầu tiên

    AKB48 (9)

    *Team A (3)
    • Takita Kayoko
    • Taniguchi Megu
    • Yokoyama Yui

    *Team K (1)
    • Mukaichi Mion

    *Team B (2)
    • Goto Moe
    • Fukuoka Seina

    *Team 4 (2)
    • Kawamoto Saya
    • Takahashi Juri

    *KKS (1)
    • Yamabe Ayu

    SKE48 (11)

    *Team S (1)
    • Matsui Jurina

    *Team KII (6)
    • Aoki Shiori
    • Arai Yuki
    • Shirai Kotono
    • Takeuchi Saki
    • Hidaka Yuzuki
    • Mizuno Airi

    *Team E (3)
    • Ida Reona
    • Saito Makiko
    • Takahata Yuki

    NMB48 (9)

    *Team N (2)
    • Hori Shion
    • Shiroma Miru (AKB48 Team A kennin)

    *KKS (7)
    • Kojima Karin
    • Mizokawa Mirai
    • Yamada Suzu
    • Shimizu Rika
    • Jonishi Rei
    • Mizuta Shiroi

    HKT48 (4)

    *Team H (2)
    • Tashima Meru
    • Yabuki Nako

    Team KIV (2)
    • Tomonaga Mio
    • Fuchigami Mai

    NGT48 (1)

    *Team NIII (1)
    • Nakai Rika

    Nguồn: http://www.akb48.co.jp/sousenkyo49th/news/4
     
  3. Cloudy

    Cloudy Okada Nana Oshi Staff Member WIKI AUTHOR UPLOADER

      RE: Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

    Các gái ngày đầu đi đăng ký :v
    C7iCqYkUwAQWzSs.jpg C7u3Ut1VAAEyQ4a.jpg C7u7QsCVUAEjJWl.jpg C7u7QsEVMAEG1yA.jpg C7u96ByV4AAL0Bx.jpg C7utyDSVMAARpVO.jpg C7v4YyeU8AEj24J.jpg C7vE6NbUwAMb4mX.jpg C7vI7YfV4AIhx5r.jpg C7vLZ-sVQAAqwX8.jpg C7vM4-8VQAA-Rgm.jpg C7wK64DVYAAguV6.jpg C7wsbiFXUAAKees.jpg C7xLTt1VMAAJHZN.jpg C7xWZgXVYAAJ6bM.jpg DSC09167.jpg DSC09173.jpg DSC09177.jpg DSC09181.jpg DSC09186.jpg DSC09189.jpg DSC09194.jpg DSC09197.jpg DSC09200.jpg DSC09205.jpg
    *Ảnh lượm trên twitter :v
     
  4. Error404

    Error404 Member not found Staff Member

      RE: Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

    Danh sách các thành viên đã đăng ký trong ngày đầu 25/03:

    Column 1 Column 2 Column 3 Column 4
    Tên Nhóm Team Thời gian đăng ký (JST)
    Takita Kayoko AKB48 Team A 11:00
    Taniguchi Megu AKB48 Team A 11:00
    Yokoyama Yui AKB48 Team A 11:00
    Mukaichi Mion AKB48 Team K 11:00
    Goto Moe AKB48 Team B 11:00
    Fukuoka Seina AKB48 Team B 11:00
    Kawamoto Saya AKB48 Team 4 11:00
    Takahashi Juri AKB48 Team 4 11:00
    Yamabe Ayu AKB48 KKS 11:00
    Matsui Jurina SKE48 Team S 11:00
    Aoki Shiori SKE48 Team KII 11:00
    Arai Yuki SKE48 Team KII 11:00
    Shirai Kotono SKE48 Team KII 11:00
    Takeuchi Saki SKE48 Team KII 11:00
    Hidaka Yuzuki SKE48 Team KII 11:00
    Mizuno Airi SKE48 Team KII 11:00
    Ida Reona SKE48 Team E 11:00
    Saito Makiko SKE48 Team E 11:00
    Takahata Yuki SKE48 Team E 11:00
    Hori Shion NMB48 Team N 11:00
    Shiroma Miru NMB48/AKB48 Team N/Team A kennin 11:00
    Kojima Karin NMB48 KKS 11:00
    Mizokawa Mirai NMB48 KKS 11:00
    Yamada Suzu NMB48 KKS 11:00
    Shimizu Rika NMB48 KKS 11:00
    Jonishi Rei NMB48 KKS 11:00
    Mizuta Shiroi NMB48 KKS 11:00
    Tashima Meru HKT48 Team H 11:00
    Yabuki Nako HKT48 Team H 11:00
    Tomonaga Mio HKT48 Team KIV 11:00
    Fuchigami Mai HKT48 Team KIV 11:00
    Nakai Rika NGT48 Team NIII 11:00
    Tano Ayaka NGT48 Team NIII 11:02
    Kato Yuuka NMB48 Team M 11:10
    Nishimura Nanako NGT48 KKS 11:24
    Ogina Yuka NGT48 Team NIII 11:48
    Kusakabe Aina NGT48 KKS 12:06
    Okita Ayaka NMB48 Team BII 15:05
    Takeda Tomoka HKT48 KKS 15:15
    Shibuya Nagisa NMB48 Team M 15:30
    Tanigawa Airi NMB48 Team N 15:30
    Miyajima Aya NGT48 KKS 15:31
    Otaki Yuria NGT48 KKS 15:32
    Sugahara Riko NGT48 Team NIII 15:35
    Seiji Reina NGT48 KKS 15:38
    Oguma Tsugumi NGT48 Team NIII 15:40
    Nishigata Marina NGT48 Team NIII 15:43
    Kado Yuria NGT48 Team NIII 15:47
    Takahashi Mau NGT48 KKS 15:50
    Nakamura Ayuka NGT48 KKS 15:51
    Nara Miharu NGT48 KKS 15:54
    Muto Orin AKB48 KKS 16:48
    Yamane Suzuha AKB48 KKS 16:49
    Kato Rena AKB48 Team B 16:57
    Takakura Moeka NGT48 Team NIII 17:07
    Komiyama Haruka AKB48 Team 4 17:09
    Omori Miyu AKB48 Team 4 17:17
    Kato Minami NGT48 Team NIII 19:17
    Sato Anju NGT48 Team NIII 19:36
    Yamada Noe NGT48 Team NIII 19:41
    Yamaguchi Maho NGT48 Team NIII 19:51

    =>Tổng cộng có tất cả 61 thành viên.


    Trong dàn Senbatsu năm ngoái, mới chỉ có 4 trong số 14 người đã đăng ký:
    1. Sashihara Rino
    2. Watanabe Mayu
    3. Matsui Jurina
    4. Yamamoto Sayaka
    5. Kashiwagi Yuki
    6. Miyawaki Sakura
    7. Suda Akari
    8. Shimzazaki Haruka
    9. Kodama Haruka
    10. Muto Tomu
    11. Yokoyama Yui
    12. Kitahara Rie
    13. Mukaichi Mion
    14. Okada Nana
    15. Takahashi Juri
    16. Kojima Haruna
     
    ngocchan likes this.
  5. doraemun

    doraemun Lính nhảy dù ADMIN WIKI AUTHOR

      RE: Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

    Yukirin thông báo trên twitter chính thức của mình là sẽ không tham gia SSK năm nay.

     
    Bách Mộc Do Kỉ likes this.
  6. Cloudy

    Cloudy Okada Nana Oshi Staff Member WIKI AUTHOR UPLOADER

      RE: Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

    Danh sách thành viên ko tham gia SSK năm nay

    AKB48
    Team A: Iriyama Anna
    Team B: Oshima Ryoka, Kizaki Yuria, Kashiwagi Yuki, Tanabe Miku
    Team 4: Murayama Yuiri
    Team 8: Tani Yuri, Fukuchi Rena
    AKB48 Kenkyuusei: Noguchi Nanami

    SKE48
    Team S: Goto Risako, Futamura Haruka

    NMB48
    Team N: Yamao Rina, Yamamoto Sayaka
    Team M: Kameida Emika, Kinoshita Momoka
    Team BII: Muranaka Yuki, Yagura Fuuko
    NMB48 Kenkyuusei: Nishinaka Nanami

    HKT48
    Team H: Inoue Yuriya, Kodama Haruka, Komada Hiroka
    Team TII: Tsutsui Riko

    Team Kaigai
    JKT48: Chikano Rina
     
  7. Cloudy

    Cloudy Okada Nana Oshi Staff Member WIKI AUTHOR UPLOADER

      RE: Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

  8. Cloudy

    Cloudy Okada Nana Oshi Staff Member WIKI AUTHOR UPLOADER

      RE: Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

    Kết quả sơ bộ:
    Senbatsu
    1. Ogino Yuka (NMB48 Team NIII) (55,061)
    2. Matsui Jurina (SKE48 Team S) (34,641)
    3. Sashihara Rino (HKT48 Team H/STU48) (32,340)
    4. Watanabe Mayu (AKB48 Team B) (27,614)
    5. Honma Hinata (NGT48 Team NIII) (25,032)
    6. Suda Akari (SKE48 Team E) (24,947)
    7. Takakura Moeka (NGT48 Team NIII) (21,667)
    8. Miyawaki Sakura (HKT48 Team KIV/AKB48 Team A) (21,151)
    9. Takahashi Juri (AKB48 Team 4) (17,047)
    10. Okada Nana (AKB48 Team 4/STU48) (16,867)
    11. Kato Yuuka (NMB48 Team M) (12,396)
    12. Yokoyama Yui (AKB48 Team A) (12,031)
    13. Kuranoo Narumi (AKB48 Team 8) (11,961)
    14. Kawamoto Saya (AKB48 Team 4) (11,864)
    15. Okita Ayaka (NMB48 Team BII) (11,373)
    16. Kubo Satone (AKB48 KKS) (11,363)

    Undergirls
    17. Sutou Ririka (NMB48 Team N) (11,207)
    18. Takeuchi Saki (SKE48 Team KII) (11,127)
    19. Shiroma Miru (NMB48 Team M/AKB48 Team A) (11,084)
    20. Fuchigami Mai (HKT48 Team KIV) (10,767)
    21. Murase Sae (NMB48 Team BII) (10,737)
    22. Goto Rara (SKE48 Team E) (10,489)
    23. Taniguchi Megu (AKB48 Team A) (10,113)
    24. Yamaguchi Maho (NGT48 Team NIII) (9,966)
    25. Fukuoka Seina (AKB48 Team B) (9,624)
    26. Ota Yuuri (NMB48 Team BII) (8,965)
    27. Kojima Mako (AKB48 Team 4) (8,729)
    28. Iwatate Saho (AKB48 Team 4) (8,653)
    29. Mukaichi Mion (AKB48 Team K) (8,626)
    30. Mogi Shinobu (AKB48 Team K) (8,448)
    31. Miyajima Aya (NGT48 KKS) (8,401)
    32. Kamata Natsuki (SKE48 Team E) (8,312)

    Next Girls
    33. Yoshida Akari (NMB48 Team M) (8,160)
    34. Nishigata Marina (NGT48 Team NIII) (7,983)
    35. Nagano Serika (AKB48 Team 8) (7,433)
    36. Takahata Yuki (SKE48 Team E) (7,302)
    37. Oguri Yui (AKB48 Team 8) (7,288)
    38. Arai Yuki (SKE48 Team KII) (6,984)
    39. Goto Moe (AKB48 Team B) (6,981)
    40. Furuhata Nao (SKE48 Team KII) (6,954)
    41. Ota Nao (AKB48 Team 8) (6,811)
    42. Obata Yuna (SKE48 Team KII) (6,785)
    43. Kumazaki Haruka (SKE48 Team E) (6,753)
    44. Toyonaga Aki (HKT48 KKS) (6,684)
    45. Tanaka Miku (HKT48 Team H) (6,681)
    46. Aoki Shiori (SKE48 Team KII) (6,516)
    47. Omori Miyu (AKB48 Team 4) (6,496)
    48. Yabuki Nako (HKT48 Team H/AKB48 Team B) (6,175)

    Future Girls
    49. Tomonaga Mio (HKT48 Team KIV/AKB48 Team 4) (6,144)
    50. Tomiyoshi Asuka (HKT48 Team KIV) (6,031)
    51. Sasaki Yukari (AKB48 Team A) (6,024)
    52. Nakamura Ayuka (NGT48 KKS) (5,994)
    53. Uchiyama Mikoto (SKE48 Team KII) (5,612)
    54. Tani Marika (SKE48 Team KII) (5,594)
    55. Komiyama Haruka (AKB48 Team 4) (5,557)
    56. Takayanage Akane (SKE48 Team KII) (5,523)
    57. Isshiki Rena (SKE48 Team S) (5,393)
    58. Kumazawa Serina (HKT48 Team KIV) (5,361)
    59. Muto Orin (AKB48 KKS) (5,286)
    60. Shimono Yuki (HKT48 Team KIV) (5,230)
    61. Onishi Momoka (AKB48 Team 8) (5,218)
    62. Souda Sarina (SKE48 Team KII) (5,159)
    63. Tanikawa Hijiri (AKB48 Team 8) (5,154)
    64. Ida Reona (SKE48 Team E) (5,148)

    Upcoming G irls
    65. Kawakami Rena (NMB48 Team M) (5,112)
    66. Nakano Ikumi (AKB48 Team 8) (5,048)
    67. Kitagawa Ryoha (SKE48 Team S/AKB48 Team 4) (4,972)
    68. Kato Rena (AKB48 Team B) (4,909)
    69. Hokazono Hazuki (HKT48 Team TII) (4,800)
    70. Ichikawa Manami (AKB48 Team K) (4,795)
    71. Motomura Aoi (HKT48 Team KIV) (4,789)
    72. Hiwatashi Yui (AKB48 Team A) (4,741)
    73. Oba Mina (SKE48 Team KII) (4,692)
    74. Akiyoshi Yuka (HKT48 Team H) (4,679)
    75. Fukagawa Maiko (HKT48 Team KIV) (4,673)
    76. Ueki Nao (HKT48 Team KIV) (4,666)
    77. Murashige Anna (HKT48 Team KIV) (4,659)
    78. Kitazawa Saki (AKB48 Team 4) (4,641)
    79. Kokoro Naiki (NMB48 Team N) (4,618)
    80. Aramaki Misaki (HKT48 Team TII) (4,431)

    Just Under
    81. Eriko Jo (NMB48 Team BII) (4,421)
    82. Tashima Meru (HKT48 Team H) (4,407)
    83. Nakai Rika (NGT48 Team NIII) (4,404)
    84. Matsuoka Natsumi (HKT48 Team H) (4,396)
    85. Hidaka Yuzuki (SKE48 Team KII) (4,388)
    86. Takagi Yumana (SKE48 Team KII) (4,324)
    87. Ichino Narumi (SKE48 Team E) (4,290)
    88. Tsukiashi Amane (HKT48 KKS) (4,261)
    89. Tano Ayaka (NGT48 Team NIII) (4,199)
    90. Tanaka Yuka (HKT48 Team KIV) (4,150)
    91. Matsumura Kaori (SKE48 Team KII) (4,111)
    92. Kitahara Rie (NGT48 Team NIII) (3,948)
    93. Kushiro Rina (NMB48 Team BII) (3,850)
    94. Nara Miharu (NGT48 KKS) (3,848)
    95. Madoka Moriyasu (HKT48 Team KIV) (3,833)
    96. Sakaguchi Nagisa (AKB48 Team 8/AKB48 Team B) (3,819)
    97. Shibuya Nagisa (NMB48 Team M/AKB48 Team 4) (3,799)
    98. Natsumi Tanaka (HKT48 Team H) (3,770)
    99. Suenaga Oka (SKE48 Team E) (3,682)
    100. Tanigawa Airi (NMB48 Team N) (3,531)

    Screenshot_2017-05-31-19-31-06_1.jpg
     
    Last edited: Jun 1, 2017
    ngocchan likes this.
  9. Fubuki

    Fubuki Well-Known Member Staff Member

      RE: Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

    Cloudy likes this.
  10. Fubuki

    Fubuki Well-Known Member Staff Member

      RE: Event AKB48 49th Single Senbatsu Sousenkyo (17/06/2017)

    [​IMG] [​IMG]
    tình hình sân khấu đại hội võ lâm tại Okinawa lúc này =)))) Staff đã tính đến phương án hủy hoặc tổ chức ở 1 sân khấu trong nhà mà không có fan :ym:
     
    Lord Pegasus and Cloudy like this.

Share This Page